REYKJAVÍKURMEISTARMÓT BARNA OG UNGLINGA Í KARATE 2004

Reykjavíkurmeistaramót barna og unglinga í karate var haldiđ í Íţróttahúsi Seljaskóla laugardaginn 11. desember. Um 65 keppendur tóku ţátt og mátti sjá marga skemmtilega bardaga. Ţetta er fyrsta Reykjavíkurmót barna og unglinga sem Karatenefnd ÍBR stendur fyrir. Er vonandi ađ áframhald verđi á mótunum og ađ keppendum fjölgi á nćstu árum.

Karatefélag Reykjvíkur varđ Reykjavíkurmeistari félaga međ flest stig úr samanlögđum árangri úr báđum Reykjavíkurmótunum í ár.

Dómarar á mótinu voru Ólafur Helgi Hreinsson, Vicente Carrasco, Reinharđ Reinharđsson, Matthías B. Matthíasson, Jón Ingi Ţorvaldsson, Gretar Örn Halldórsson og Heiđa B. Ingadóttir.

Úrslit í einstökum flokkum urđu sem hér segir:

 

 

 

 

 

 

 

 

Kata barna fćdd 1996+

 

 

 

Kata barna fćdd 1995

 

1.sćti

Katrín Hrefna Karsldóttir

Víkingur

 

1.sćti

Jóvan Kujunazic

KFR

2.sćti

Kristjón Örn Kristjónsson

Fjölnir

 

2.sćti

Vésteinn Ţrymur Ólafsson

KFR

3.sćti

Harald Sigurvin Ţorsteinsson

Víkingur

 

3.sćti

Nína Ingólfsdóttir

Víkingur

4.sćti

Askur Tómas Óđinsson

Víkingur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kata barna fćdd 1994

 

 

 

Kata barna fćdd 1993

 

1.sćti

Guđni Hrafn Pétursson

Fylkir

 

1.sćti

Gunnhildur Grétarsdóttir

Fylkir

2.sćti

Breki Bjarnason

Ţórshamar

 

2.sćti

Kristján Harđarson

KFR

3.sćti

Anthony Vu

Víkingur

 

3.sćti

Jónas Atli Gunnarsson

Fylkir

4.-5.sćti

Elías Guđni Guđnason

Fylkir

 

4.sćti

Ásdís Eir Guđmundsdóttir

Fylkir

4.-5.sćti

Viktor Jóhann Hafţórsson

Fylkir

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kata barna fćdd 1992

 

 

 

Kata barna fćdd 1991 - 1992

 

1.sćti

Snćbjörn Valur Ólafsson

KFR

 

1.sćti

Jón Ingi Seljeseth

Ţórshamar

2.sćti

Jóhanna Brynjarsdóttir

Fylkir

 

2.sćti

Sigurđur Hafsteinn Jónsson

KFR

3.sćti

Steinar Valur Bjarnason

Fylkir

 

3.sćti

Gođi Ómarsson

KFR

4.-5.sćti

Aron Ţór Ragnarsson

Ţórshamar

 

4. sćti

Bjarki Mohrmann

Ţórshamar

4.-5.sćti

Hákon Logi Herleifsson

Fylkir

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kata barna fćdd 1989 - 1988

 

 

 

 

 

1.sćti

Ingibjörg Helga Arnţórsdóttir

Ţórshamar

 

 

 

 

2.sćti

Gunnar Lúđvík Nelson

KFR

 

 

 

 

3.sćti

Daníel Cochran

KFR

 

 

 

 

4.sćti

Helena Montazeri

Víkingur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kumite pilta fćddir 1994

 

 

 

Kumite pilta fćddir 1993

 

1.sćti

Anthony Vu

Víkingur

 

1.sćti

Snćbjörn Verheul

Fjölnir

2.sćti

Elías Guđni Guđnason

Fylkir

 

2.sćti

Hrafn Hlíđdal Ţorvaldsson

Fylkir

3.sćti

Guđni Hrafn Pétursson

Fylkir

 

3.sćti

Kristján Harđarson

KFR

4.sćti

Viktor Jóhann Hafţórsson

Fylkir

 

4. sćti

Arianit Albertsson

KFR

 

 

 

 

 

 

 

 

Kumite stráka fćddir 1992-1991

 

 

 

Kumite drengja fćddir 1990 - 1988

 

1.sćti

Snćbjörn Valur Ólafsson

KFR

 

1.sćti

Gunnar Lúđvík Nelson

KFR

2.sćti

Gođi Ómarsson

KFR

 

2.sćti

Jón Yngvi Seljeseth

Ţórshamar

3.sćti

Leonis Zogu

Víkingur

 

3.sćti

Bjarki Mohrmann

Ţórshamar

4.sćti

Steinar Valur Bjarnason

Ţórshamar

 

4. sćti

Hans Óttar Jóhannesson

KFR

 

 

 

 

 

 

 

 

Kata telpna fćddar 1994 - 1992

 

 

 

Kumite stúlkna fćddar 1990 - 1988

 

1.sćti

Gunnhildur Grétarsdóttir

Fylkir

 

1.sćti

Ingibjörg Arnţórsdóttir

Ţórshamar

2.sćti

Jóhanna Brynjarsdóttir

Fylkir

 

2.sćti

Helena Montazeri

Víkingur

3.sćti

Ásdís Eir Guđmundsdóttir

Fylkir

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Heildarárangur einstakra félaga:

Félag

Gull

Silfur

Brons

Heildarstig

Ţórshamar

3

2

1

14

Víkingur

2

1

4

12

Karatefélag Reykjavíkur

4

5

3

25

Fylkir

3

4

4

21

Fjölnir

1

1

 

5