Sunnudaginn 14.október fór Íslandsmeistaramót í kumite fram í íţróttahúsinu viđ Austurberg.  Mótiđ var mjög fjölmennt og hefur ţátttakan aukist ár frá ári.  Mótiđ gekk vel fyrir sig og voru margir mjög spennandi bardagar sem áttu sér stađ.  Meistararnir úr ţyngdarflokkum karla frá ţví í fyrra vörđu allir sína titla, Daníel Axelsson í –65kg, Halldór Svavarsson í –73kg, Jón Ingi Ţorvaldsson í –80kg og Ingólfur Snorrason í +80kg.  Nýr meistari varđ í opnum flokki karla, en  Jón Ingi Ţorvaldsson vann opna flokkinn eftir mjög spennandi bardaga viđ sigurvegara tveggja síđustu ára Ingólf Snorrason Fylki.  Edda Blöndal varđ svo meistari í opnum flokki kvenna 8 áriđ í röđ.  Í ár var í fyrsta skipti keppt í ţyngdarflokkum kvenna en undanfarin ár hefur einungis veriđ keppt í opnum flokki.   Sigurvegari í –57kg kvenna varđ Arna Steinarsdóttir, en sigurvegari í +57 kg varđ Edda Blöndal.  Í sveitarkeppni kvenna varđi A liđ Ţórshamars titil sinn frá ţví í fyrra eftir öruggan sigur á sveit KFR.  Mikiđ gekk á í sveitarkeppni karla sem oftast er hápunktur Íslandsmeistaramóts í kumite.  Til úrslita kepptu sömu sveitir og í fyrra Ţórshamar og Fylkir, en Ţórshamar hefur veriđ sigurvegarinn síđustu 3 ár.  Úrslitin réđust í síđasta bardaga ţegar Halldór Svavarsson úr Fylki og Jón Ingi Ţorvaldsson úr Ţórshamri áttust viđ.  Viđureigninni lauk međ sigri Halldórs og varđ Fylkir Íslandsmeistari í sveitakeppni karla í fyrsta skipti.  Karatefélagiđ Ţórshamar varđ svo Íslandsmeistari félaga eftir ađ stig höfđu veriđ reiknuđ út, hluti 46 stig af 90 mögulegum.  Stig eru reiknuđ eftir fjölda verđlauna sem félögin fá, 3 stig fyrir 1.sćti, 2 stig fyrir 2. sćti og 1 stig fyrir 3.sćti, síđan vegur sveitakeppni ţrefalt í hverju sćti.

Ţórshamar óskar öllum íslandsmeisturunum til hamingju međ árangur sinn.

Úrslit í einstökum flokkum urđu sem hér segir;

  Kumite karla -65 kg       Kumite karla -73 kg  
1.sćti Daníel P. Axelsson Ţórshamar   1.sćti Halldór Svavarsson Fylkir
2.sćti  Bragi Ţór Pálsson Ţórshamar   2.sćti Steinn Stefánsson Ţórshamar
3.sćti Konráđ Sigursteinsson Fylkir   3.sćti Jón Viđar Arnţórsson Ţórshamar
4.sćti Sveinn G. Ţórhallsson Fylkir 4.sćti Guđmundur Jónsson KFR
Allar viđureignir Allar viđureignir
             
  Kumite karla -80 kg       Kumite karla +80 kg  
1.sćti Jón Ingi Ţorvaldsson Ţórshamar   1.sćti Ingólfur Snorrason Fylkir
2.sćti Sverrir Sigurđsson Fylkir   2.sćti Karl Viggó Vigfússon Ţórshamar
3.sćti Rúnar Ingi Ásgeirsson KFR   3.sćti Bjarni Kćrnested Ţórshamar
4.sćti Konráđ Stefánsson KFR 4.sćti Benedikt Helgason Fylkir
Allar viđureignir Allar viđureignir
             
  Kumite kvenna -57 kg       Kumite kvenna +57 kg  
1.sćti Arna Steinarsdóttir Ţórshamar   1.sćti Edda L. Blöndal Ţórshamar
2.sćti Snćdís Baldursdóttir Ţórshamar   2.sćti Sólveig Sigurđardóttir Ţórshamar
3.sćti Kristín al Lahham Fylkir   3.sćti Heiđa B. Ingadóttir KFR
4.sćti Bylgja Guđmundsdóttir Ţórshamar 4.sćti Auđur Olga Skúladóttir Ţórshamar
Allar viđureignir Allar viđureignir
             
  Opinn flokkur karla       Opinn flokkur kvenna  
1.sćti Jón Ingi Ţorvaldsson Ţórshamar   1.sćti Edda L. Blöndal Ţórshamar
2.sćti Ingólfur Snorrason Selfoss   2.sćti Karen Ósk Sigţórsdóttir KFR
3.sćti Karl Viggó Vigfússon Ţórshamar   3.sćti Sólveig Sigurđardóttir Ţórshamar
4.sćti Jón Viđar Arnţórsson Ţórshamar 4.sćti Auđur Olga Skúladóttir Ţórshamar
Allar viđureignir Allar viđureignir
             
  Liđakeppni karla        Liđakeppni kvenna  
1.sćti Fylkir - A     1.sćti  Ţórshamar - A  
2.sćti Ţórshamar     2.sćti  KFR  
3.sćti Fylkir - B 3.sćti Fylkir
4.sćti KFR 4.sćti Ţórshamar - B
Allar viđureignir Allar viđureignir
 
Heildarárangur einstakra félaga;
Félag Gull Silfur Brons Heildarstig
Ţórshamar 7 6 4 46
Fylkir 3 2 4 34
KFR   2 2 10