ÍSLANDSMEISTARMÓT Í KUMITE 2004

Íslandsmeistaramótinu í kumite var haldiđ í Íţróttahúsinu viđ Strandgötu í Hafnarfirđi. Mótiđ var fjölmennt, en rúmlega 40 keppendur tóku ţátt og mátti sjá marga mjög spennandi bardaga.
Karatefélagiđ Ţórshamar varđ Íslandsmeistari félaga i kumite međ flest stig eđa 28, í öđru sćti urđu Karatefélag Reykjavíkur (KFR) međ 10 stig og Víkingar í ţví ţriđja međ 9 stig.
Edda L. Blöndal, Ţórshamri varđi titla sína í öllum flokkum. Ingólfur Snorrason, Umf. Selfossi sigrađi Jón Inga Ţorvarldsson, Ţórshamri í opnum flokki karla.

Dómarar á mótinu voru Helgi Jóhannesson, Ólafur Helgi Hreinsson, Gunnlaugur Sigurđsson, Vicente Carrasco, Árni Ţór Jónsson, Magnús Eyjólfsson, Reinharđ Reinharđsson og Matthías B. Matthíasson.

Úrslit í einstökum flokkum urđu sem hér segir;

 

Kumite karla -65 kg

 

 

1.sćti

Alvin Zogu

Víkingur

 

2.sćti

Tu Ngoc Vu

Víkingur

 

3.sćti

Gunnar Lúđvík Nelson

KFR

 

4.sćti

Kristján Ó. Davíđsson

Haukar

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kumite karla -70 kg

 

 

 

Kumite karla -75 kg

 

1.sćti

Halldór Svavarsson

Fylkir

 

1.sćti

Kostas Petrikas

Afturelding

2.sćti

Daníel Pétur Axelsson

Ţórshamar

 

2.sćti

Pétur Orri Ragnarsson

KFR

3.sćti

Ari Sverrisson

Haukar

 

3.sćti

Sigurbjörn Jónsson

Haukar

4.sćti

 

 

 

4.sćti

Bragi Ţór Sigurđsson

KFR

 

 

 

 

 

 

 

 

Kumite karla -80 kg

 

 

 

Kumite karla +80 kg

 

1.sćti

Jón Ingi Ţorvaldsson

Ţórshamar

 

1.sćti

Ingólfur Snorrason

Umf. Selfoss

2.sćti

Helgi Páll Svavarsson

KFR

 

2.sćti

Gilles Tasse

Afturelding

3.sćti

Vilhjálmur Svan Vilhjálmsson

KFR

 

3.sćti

Diego Björn Valencia

Víkingur

4.sćti

Davíđ Guđjónsson

Ţórshamar

 

4.sćti

Atli Steinn Guđmundsson

Ţórshamar

 

 

 

 

 

 

 

 

Kumite kvenna -57 kg

 

 

 

Kumite kvenna +57 kg

 

1.sćti

Helena Montazeri

Víkingur

 

1.sćti

Edda L. Blöndal

Ţórshamar

2.sćti

Ingibjörg Arnţórsdóttir

Ţórshamar

 

2.sćti

Sólveig Sigurđardóttir

Ţórshamar

3.sćti

 

 

 

3.sćti

Auđur Olga Skúladóttir

Ţórshamar

4.sćti

 

 

 

4.sćti

Björg Jónsdóttir

Breiđablik

 

 

 

 

 

 

 

 

Opinn flokkur karla

 

 

 

Opinn flokkur kvenna

 

1.sćti

Ingólfur Snorrason

Umf. Selfoss

 

1.sćti

Edda L. Blöndal

Ţórshamar

2.sćti

Jón Ingi Ţorvaldsson

Ţórshamar

 

2.sćti

Auđur Olga Skúladóttir

Ţórshamar

3.sćti

Ólafur Hrafn Nilsen

Ţórshamar

 

3.sćti

Sólveig Sigurđardóttir

Ţórshamar

4.sćti

Diego Björn Valencia

Víkingur

 

4.sćti

Ingibjörg Helga Arnţórsdóttir

Ţórshamar

 

 

 

 

 

 

 

 

Liđakeppni karla

 

 

 

 Liđakeppni kvenna

 

1.sćti

Ţórshamar A

 

 

1.sćti

Ţórshamar

 

2.sćti

Haukar

 

 

2.sćti

Breiđablik

 

3.sćti

KFR A

 

 

3.sćti

 

 

4.sćti

Fylkir

 

 

4.sćti

 

 

 

Heildarárangur einstakra félaga:

Félag

Gull

Silfur

Brons

Heildarstig

Ţórshamar

5

5

3

34

Karatefélag Reykjavíkur

1

2

3

11

Víkingur

2

1

1

9

Umf. Selfoss

2

 

 

6

Haukar

 

1

2

6

Umf. Afturelding

1

1

 

5

Breiđablik

 

1

 

4

Fylkir

 

 

 

0