3. BIKARMÓT KAÍ 2002-2003

3. Bikarmót KAÍ 2002-2003 var haldið í Íþróttahúsi Aftureldingar, Varmá, Mosfellsbæ, fimmtudaginn 10. apríl.
Keppt var í kata kvenna, kata karla, kumite kvenna +57 kg, kumite karla -74 kg og kumite karla +74 kr.
Hér fyrir neðan má sjá úrslit í öllum flokkum og stöðu allra sem fengu stig í stigakeppninni. Gefin eru 5 stig fyrir 1. sæti og 3, 2 og 1 fyrir 2. til 4. sæti.

Helstu úrslit í bikarmótinu urðu sem hér segir:

Kumite karla - 74 kg

 

 

1. sæti

Alvin Zogu

Víkingur

2. sæti

Daníel Pétur Axelsson

Þórshamar

3. sæti

Ari Sverrisson

Haukar

4. sæti

Kostas Petrikas

Afturelding

 

Kumite karla + 74 kg

 

 

1. sæti

Jón Ingi Þorvaldsson

Þórshamar

2. sæti

Diego Björn Valencia

Víkingur

3. sæti

Hrólfur Árnason

Fylkir

4. sæti

Bogi Árnason

Fylkir

 

Kumite kvenna +57 kg

 

 

1. sæti

Eydís Líndal

Akranes

2. sæti

Arna Steinarsdóttir

Þórshamar

3. sæti

Fjóla Þorgeirsdóttir

KFR

4. sæti

Heiða B. Ingadóttir

KFR

 

Kata karla

 

 

1. sæti

Jón Ingi Þorvaldsson

Þórshamar

2. sæti

Daníel Pétursson

Þórshamar

3. sæti

Ari Sverrisson

Haukar

 

Kata kvenna

 

 

1. sæti

Eydís Líndal

Akranes

2. sæti

Kristín al Lahham

Fylki

3. sæti

Fjóla Þorgeirsdóttir

KFR

4. sæti

Heiða B. Ingadóttir

KFR

 

Staðan eftir þrjú mót:

Kvennaflokkur;
1. sæti Eydís Líndal Akranes 20 stig
2. sæti Kristín al Lahham Fylki 19 stig
3. sæti Nanna Pétursdóttir Þórshamar 12 stig
4. sæti Arna Steinarsdóttir Þórshamar 10 stig
5. sæti Fjóla Þorgeirsdóttir KFR 4 stig
6-7. sæti Heiða B. Ingadóttir KFR 2 stig
6-7. sæti Sigríður Halldórsdóttir Haukum 2 stig

Karlaflokkur;
1. sæti Jón Ingi Þorvaldsson Þórshamar 22 stig
2. sæti Daníel P. Axelsson Þórshamar 17 stig
3. sæti Ari Sverrisson Haukar 10 stig
4-9. sæti Alvin Zogu Víkingur 5 stig
4-9. sæti Andri Sveinsson Fylkir 5 stig
4-9. sæti Diego Björn Valencia Víkingur 5 stig
4-9. sæti Jón Viðar Arnþórsson Þórshamar 5 stig
4-9. sæti Sverrir Sigurðsson Fylki 5 stig
4-9. sæti Vilhjálmur Svan Vilhjálmsson KFR 5 stig
10-13. sæti Bjarni Kærnested Þórshamar 3 stig
10-13. sæti Halldór Svavarsson Fylkir 3 stig
10-13. sæti Ingólfur Snorrason Fylkir 3 stig
10-13. sæti Pétur Freyr Ragnarsson Fylkir 3 stig
14-15. sæti Alvin Zogu Víkingur 2 stig
14-15. sæti Hrólfur Árnason Fylkir 2 stig
16-20. sæti Bogi Árnason Fylki 1 stig
16-20. sæti Bragi Þór Pálsson Þórshamar 1 stig
16-20. sæti Kostas Petrikas Afturelding 1 stig
16-20. sæti Mikael Thorarensen Haukar 1 stig
16-20. sæti Steinn Stefánsson Þórshamar 1 stig