Laugardaginn 12. maí 2001 fór fram fjórða og síðasta mótið í Útilífsdeildinni
(4. bikarmót
vetrarins), mótið
fór fram í íþróttahúsi Breiðabliks, Smáranum.. Í lok mótsins
voru útnefnd bikarmeistarar vetrarins en það eru stigahæstu einstaklingarnir
eftir öll fjögur mótin. Bikarmeistari karla 2001 er Ingólfur Snorrason
Fylki, Bikarmeistari kvenna 2001 er Sólveig Sigurðardóttir Þórshamri.
Helstu úrslit í 4.mótinu urðu sem hér segir;
|
Kumite karla -74 kg |
|
|
|
|
Kumite karla +74 kg |
|
|
1.sæti |
Jón Viðar Arnþórsson |
Þórshamar |
|
|
1.sæti |
Ingólfur Snorrason |
Fylki |
|
2.sæti |
Steinn Stefánsson |
Þórshamar |
|
|
2.sæti |
Magnús Eyjólfsson |
Breiðablik |
|
3.sæti |
Bragi Pálsson |
Þórshamar |
|
|
3.sæti |
Pétur Ragnarsson |
Fylki |
|
4.sæti |
Konráð Sigursteinsson |
Fylki |
|
|
4.sæt |
Árni Freyr Gestsson |
Fylki |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Kumite kvenna |
|
|
|
|
Kata karla |
|
|
1.sæti |
Sólveig Sigurðardóttir |
Þórshamar |
|
|
1.sæti |
Jón Ingi Þorvaldsson |
Þórshamar |
|
2.sæti |
Heiða Ingadóttir |
KFR |
|
|
2.sæti |
Daníel P. Axelsson |
Þórshamar |
|
3.sæti |
Olga Olgeirsdóttir |
KFR |
|
|
3.sæti |
Ingólfur Snorrason |
Fylki |
|
|
|
|
|
|
4.sæti |
Magnús Eyjólfsson |
Breiðablik |
|
|
Kata kvenna |
|
|
|
|
|
|
|
1.sæti |
Sólveig Sigurðardóttir |
Þórshamar |
|
|
|
|
|
|
2.sæti |
Heiða Ingadóttir |
KFR |
|
|
|
|
|
|
3.sæti |
Olga Olgeirsdóttir |
KFR |
|
|
|
|
|
|
Lokastaða Útilífsdeildarinnar 2001
|
Karlaflokkur |
|
|
|
|
Kvennaflokkur |
|
|
1.sæti |
Ingólfur Snorrason |
Fylki |
31 stig |
|
1.sæti |
Sólveig Sigurðardóttir |
Þórshamar |
31 stig |
2.sæti |
Jón Viðar Arnþórsson |
Þórshamar |
22 stig |
|
2.sæti |
Edda L. Blöndal |
Þórshamar |
20 stig |
3.sæti |
Jón Ingi Þorvaldsson |
Þórshamar |
18 stig |
|
3.sæti |
Heiða Ingadóttir |
KFR |
7 stig |
4.sæti |
Daníel P. Axelsson |
Þórshamar |
14 stig |
|
4.sæti |
Kristín al Lahham |
Fylki |
6 stig |
5.sæti |
Sverrir Sigurðsson |
Fylki |
8 stig |
|
5-6.sæti |
Perla Thorsteinson |
Þórshamar |
5 stig |
6.sæti |
Guðmundur Freyr |
KFR |
6 stig |
|
5-6.sæti |
Olga Olgeirsdóttir |
KFR |
5 stig |
7.sæti |
Steinn Stefánsson |
Þórshamar |
7 stig |
|
7.sæti |
Eydís Líndal |
Akranes |
4 stig |
8.sæti |
Magnús Eyjólfsson |
Breiðablik |
4 stig |
|
8.sæti |
Sif Grétarsdóttir |
Fylki |
2 stig |
9-12.sæti |
Margeir Stefánsson |
Þórshamar |
3 stig |
|
9-10.sæti |
Auður O. Skúladóttir |
Þórshamar |
1 stig |
9-12.sæti |
Matthías Arnalds |
Þórshamar |
3 stig |
|
9-10.sæti |
Hulda Axelsdóttir |
Þórshamar |
1 stig |
9-12.sæti |
Andri Sveinsson |
Fylki |
3 stig |
|
|
|
|
|
9-12.sæti |
Pétur Ragnarsson |
Fylki |
3 stig |
|
|
|
|
|
13-15.sæti |
Daði Ástþórsson |
Haukar |
2 stig |
|
|
|
|
|
13-15.sæti |
Aðalmundur Sævarss. |
Fylki |
2 stig |
|
|
|
|
|
13-15.sæti |
Bragi Pálsson |
Þórshamar |
2 stig |
|
|
|
|
|
16-17.sæti |
Konráð Sigursteinsson |
Fylki |
1 stig |
|
|
|
|
|
16-17.sæti |
Árni Freyr Gestsson |
Fylki |
1 stig |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|